Mafi kyawun farashin Wide Type Hammer Mill
- SHH.ZHENGYI
Bayanin Samfura
Faɗin Chamber Feed Hammer Mill Gabatarwa
Don biyan buƙatun niƙa mai kyau na samar da pellet ɗin abinci na ruwa, kamfaninmu ya haɓaka sabon injin injin ciyar da ruwa na ruwa. Yanzu masana'antun pellet ɗin abinci sun karɓi injin guduma na ruwa daga yankuna daban-daban. An tabbatar da cewa ya zama kyakkyawan zaɓi don samar da abinci na ruwa da kaji.
Aikace-aikacen Ciyarwar Ruwan Hammer Mill
An karɓo injin niƙa guduma a cikin ruwa a cikin manya da matsakaicin sikelin ruwa ko masana'antar ciyarwar pellet. Kayan aiki ne na pretreatment don yanke girman albarkatun abinci tare da abun ciki na ruwa na 8% -13% don ƙarin sarrafawa. A matsayin injin niƙa mai kyau, ƙarancin niƙansa na iya kaiwa raga 50. Abubuwan da ake amfani da su don niƙa guduma na ruwa su ne hatsi irin su alkama, masara, shinkafa, waken soya, gyada, gero ko sauran abubuwa masu ƙarfi kamar kashi, busasshen nama da sauransu.
Abubuwan ban mamaki na Injin Ciyarwar Ruwan Ruwa
Injin ƙira mai haƙƙin mallaka tare da ɗakuna masu faɗi da yawa. Ana iya rarraba samfurori a ko'ina kuma tasirin niƙa yana da girma.
Akwai injin niƙa mai siffar U-dibi na biyu da kuma wuƙa a tsaye a ƙasan niƙa c amber. Abubuwan da aka samar da kyaututtuka suna haɓaka 30% idan aka kwatanta da na gaba ɗaya.
Masu ɗaukar nauyin SKF da aka shigo da su tare da tsawon rayuwar aiki da ƙarancin kulawa.
Musamman dacewa don niƙa mai kyau na abincin kifi da abincin naman alade.
1. Universal nau'in samfurin, barga yi, yadu amfani da nika na albarkatun kasa a cikin manya da matsakaici-sized dabba da na ruwa abinci sarrafa masana'antu.
2. Ba kawai niƙa na yau da kullun ba har ma ana samun niƙa mai kyau, galibi ana amfani da ita don niƙa mai kyau.
3. Fineness na ƙãre kayayyakin iya isa a kan 50 raga.
4. Ɗauki hanyar haɗin kai kai tsaye, kimiyya da tsari mai ma'ana da guduma da share allon guduma suna tabbatar da ingancin samfuran da aka gama.
5. Ci gaba sau biyu fasahar buga fasaha na ɗakin ƙwanƙwasa, ƙaƙƙarfan tsauri mai kyau, da ƙananan girgiza.
6. An sanye shi da manyan SKF bearings da aka shigo da su, aiki mai kyau, ƙananan zafin aiki.
7. Akwai nau'i-nau'i iri-iri masu girma dabam don zaɓar, na'urar buɗewa mai sauƙi da na'ura mai laushi mai laushi, dacewa don aiki da kulawa.
Siga
MISALI | WUTA (KW) | KARFIN (φ1.0sieve) |
Saukewa: SWFP66X40 | 30/37/45 | 2-4/5-8 |
Saukewa: SWFP66X80 | 55/75/90 | 5-8/8-15 |
Saukewa: SWFP66X120 | 110/132/160 | 10-15/15-25 |
Saukewa: SWFP66X160 | 160/200/250 | 12-20 / 20-40 |