Kayayyakin

Kuna nan:
ƙwararrun masana'anta Double Shaft Mixer
  • ƙwararrun masana'anta Double Shaft Mixer
Raba zuwa:

ƙwararrun masana'anta Double Shaft Mixer

  • SHH.ZHENGYI

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Tsarin filafili na gargajiya na zamani biyu, wanda ya dace da samfuran da ake bayarwa, abinci, masana'antar sinadarai, da masana'antar magani. Babban uniformity: C
Girman haɗakarwa mai inganci, mafi girman kewayon marufi. Ƙarfin lodi yana ƙaruwa da 40% idan aka kwatanta da samfurori iri ɗaya.
An haɗu da paddles, wanda ya sa ya dace don daidaitawa da sharewaDuk tsawon tsayin kofofin aiki guda biyu suna sa ya dace don saka samfuran kuma yana iya rage lokacin haɗawa.

Ciyar da Mixer 40-120 sec/ batch, gauraye a cikin yanayin rashin nauyi, ana iya ƙara ruwa iri-iri. Tsarin ƙofa biyu buɗewa, fitarwa cikin sauri. An isar da shi ta sarƙoƙi guda uku, suna gudana a ƙananan gudu, ƙaƙƙarfan motsin aiki. Haɓakawa na buɗaɗɗen ƙofar buɗewa da hanyar haɗin gwiwa yana tabbatar da cewa kusurwar ƙofar buɗewa ya fi girma fiye da 90 ° (kayan ba za su iya fada a kan ƙofar ba), ƙofar da aka rufe da aka kulle. Ana iya amfani da shi don premix, abincin kaji, abinci na ruwa, ƙari, masana'antar sinadarai da magunguna, da sauransu.

Ka'idojin Aiki

A cikin kwandon tagwaye mai siffa U- kwance, akwai gatari biyu sabanin juyi. Kuma an saita wasu lambobi na masu tuƙi akan kowane gatari a wani kusurwa. Lokacin haɗuwa, gatari a kwance yana sa kayan motsi sama da ƙasa. Juyawa a kishiyar gatari biyu yana yin musayar kayan daga hagu zuwa dama. Fitilar motsa abubuwa suna tura abu a kusurwa 45 don motsawa cikin madauwari a cikin silinda, kuma kayan na iya kaiwa ga sakamako mai kyau na haɗawa a ƙarƙashin motsin igiyoyi masu tayar da hankali.

Halayen samfur

Gauraye a cikin yanayin da ba shi da nauyi, ba tare da rarrabuwa ba, ana iya ƙara ruwa iri-iri. Tsarin ƙofa biyu buɗaɗɗen, fitarwa cikin sauri, babu zubewa, ƙasa da saura.
Jerin Shaft Paddle Mixer Gajeren lokacin haɗawa (40-120sec/ tsari), babban matakin ko'ina (CV ^ 5%) na iya zama har zuwa 2%.
An isar da shi ta sarƙoƙi guda uku, suna gudana a ƙananan gudu, ƙaƙƙarfan motsin aiki.
Haɓakawa na buɗaɗɗen ƙofar buɗewa da hanyar haɗin gwiwa yana tabbatar da cewa kusurwar ƙofar buɗewa ya fi girma fiye da 90- (kayan da ba za su iya fada a kan ƙofar ba), ƙofar da aka rufe da aka kulle.
Advanced ƙara da tsarin feshi za a iya ƙara da yawa iri ruwa da kuma m lokaci guda, daidai spraying da dace iko.
Tsarin dawowa na musamman na tsarin iska yana tabbatar da ma'auni na halin yanzu a cikin dukkan nau'ikan abinci a cikin kayan, Ya dace da premix, ciyarwar kaji, ciyarwar ruwa, ƙari, masana'antar sinadarai da magunguna, da sauransu.

Gabatarwar Ciyarwar Filfidu Biyu
Feed filafili mahautsini ne a kwance hadawa na'urar yadu amfani ga hadawa hatsi foda a feed pellets samar line. Zanensa ya dogara ne akan tanki nau'in U tare da ramuka biyu da paddles wanda ke ƙara tsawon tankin. Ayyukan paddles da aka kafa suna motsa kayan daga ƙasa kuma suna tilasta kayan komawa ƙasa tsakanin ramukan, wanda zai ba da cikakkiyar cakuda kayan aiki. Ingantacciyar na'ura mai haɗawa don m1x1ng mai kama da nau'ikan sinadarai daban-daban a cikin ɗan gajeren lokaci (CV <5%) ba tare da la'akari da yawa, siffar da girman ba. Lokacin haɗuwa shine 30-120s.

Fasalolin Ciyar da Fitili Biyu

1.Ana amfani da fa'ida ga kayan abinci, abinci, sinadarai da masana'antar taki
2. Tsawon lokacin hadawa, 30-120s ya isa ga kowane nau'in abu
3. Babban darajar kamanni, CV 5.5'1o, babu rarrabuwa na kayan abu
4. Cikakken nau'in fitarwa na kayan abu, mai sauri da ƙarancin abin da ya rage
5.An sanye shi da bututun dawo da iska wanda ke tabbatar da rashin zubar foda da kare yanayin aiki
6.Za a iya keɓance bututun zarra idan ana buƙatar ƙara molasses, mai & mai da sauran ruwaye.
7.Low ene「gy amfani. 3/5 ceton makamashi idan aka kwatanta da sauran mahaɗin abinci
8. Hanyoyi guda uku na fitar da kaya: aiki da hannu, tuƙin mota da hanyoyin zubar da iska

Ciyar da Aikace-aikacen Paddle Double Paddle
1. Biyu feed blender cimma unmatchable effects for feed abu hadawa, jaraba kara, foda abu hadawa, da dai sauransu Yana taka wani irreplaceablerawar a cikin cikakken tsarin abinci.
2.Our biyu filafili blender kuma yana da fadi da aikace-aikace a wasu masana'antu kamar sinadarai masana'antu, ma'adinai masana'antu, gini masana'antu, seasonings masana'antu, da dai sauransu.

Mai Haɗa Shaft Biyu1

Siga

MISALI WUTA (KW) FITAR DA (kg/ tsari)
HHJS0.5 5.5 250
HHJS1 11 500
HHJS2 18.5 1000

MISALI

WUTA (KW)

FITAR DA (kg/ tsari)

HHJS4

30

2000

HHJS6

45

3000

HHJS8

55

4000



Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
Kwandon Tambaya (0)