Kayayyakin

Kuna nan:
Kwararrun masana'anta Twin Screw Extruder
  • Kwararrun masana'anta Twin Screw Extruder
Raba zuwa:

Kwararrun masana'anta Twin Screw Extruder

  • SHH.ZHENGYI

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Aikace-aikace da yawa, kamar yadda zasu iya samar da ruwa, jinkirin nutsewa, nutsewa (abincin shrimp, ciyarwar kaguwa, da sauransu)Modularization na asali tsarin, ta hanyar hade daban-daban karkace raka'a, iya saduwa da samar daDaban-daban kayan dabara.
Babban tsari, akwatin gear da aka shigo da shi, mai sarrafa inverter, mai shigo da kaya, hatimin mai, firikwensin shigo da kaya,tsawon rayuwar sabis.
Za'a iya zaɓar tsarin kulawa mai yawa don sarrafa yawan abubuwan dogaro.
Babban aiki da kai da haɗin kai na abokantaka, na iya gano zafin jiki, matsa lamba, da sauran sigogi akan layi.

Don abincin kifi na injin Extruder don yin aiki tare da tukunyar jirgi, tukunyar jirgi na iya ci gaba da ba da tururi mai zafi zuwa sashin ficewar injin ciyarwar kifi. Na'ura na iya samar da nau'i-nau'i daban-daban na pellets, daga 0.9mm-1.5mm, don kifi, shrimps, lobsters, crabs.
Wannan injin yana ɗaukar ɗaukar tururi kuma yana da babban ƙarfi da inganci. Yana da kyakkyawan zaɓi don manyan gonakin kifaye na tsakiya da manya ko kifin ciyar da tsire-tsire masu sarrafa pellets. Hakanan muna amfani da wannan injin a cikin layin samar da kifi jika, da fatan za a duba wannan injin a cikin layin samarwa.

Ayyukan kayan aiki

1. Babban iya aiki da ƙananan amfani, ana iya sarrafa kayan gari don inganta ingancin pellet da inganci.
2. Ci gaba da tsarin sarrafa mita, tare da wannan tsarin, zai iya samar da nau'i-nau'i masu girma dabam ta hanyar canza saurin.
3. Akwai nau'ikan gyare-gyare guda 4 waɗanda suka dace da duk buƙatun girma. Ana fitar da su cikin sauƙi kuma a canza su.
4. An haɗa mai sarrafawa tare da tukunyar jirgi, kayan za'a iya yin amfani da su gaba ɗaya, don haka inganci da inganci na pellets an inganta su a fili.
Ayyuka masu tsayayye, yana iya ci gaba da aiki.

Ƙa'idar Ciyarwar Kifin Rigar Kifi
Tun da yanayin ɗakin extrusion yana da matsa lamba da kuma yawan zafin jiki, don haka sitaci a cikin kayan zai zama gel, kuma furotin zai zama denaturation. Wannan zai inganta zaman lafiyar ruwa da narkewa. A lokaci guda, ana kashe Salmonella da sauran ƙwayoyin cuta masu cutarwa a cikin wannan tsari. Lokacin da kayan da ke fitowa daga wuraren fitarwa, matsa lamba zai ɓace ba zato ba tsammani, sa'an nan kuma ya samar da pellets. Na'urar yankan akan injin za ta yanke pellets zuwa tsayin da ake buƙata.

Siga

Nau'in Wuta (KW) samarwa (t/h)
TSE95 90/110/132 3-5
Saukewa: TSE128 160/185/200 5-8
Saukewa: TSE148 250/315/450 10-15

Abubuwan Kaya na Extruder

Abubuwan Kaya na Extruder


Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
Kwandon Tambaya (0)