Kayayyakin

Kuna nan:
ƙwararrun masana'anta Series Heat Retaintioner
  • ƙwararrun masana'anta Series Heat Retaintioner
Raba zuwa:

ƙwararrun masana'anta Series Heat Retaintioner

  • SHH.ZHENGYI

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Pelleting na dabbobi yana faruwa sosai a cikin masana'antar masana'antar abinci kuma sanyaya tururi yana taka muhimmiyar rawa a cikin wannan tsari. amfani da makamashin lantarki, da yawan kwararar tururi yayin aikin pelleting. Sakamako na wannan binciken ya nuna cewa ingancin pellet, amfani da makamashi, da kwararar rafi suna da alaƙa da mahimmancin danshi (12 da 14%), lokacin riƙewa (gajere da tsayi), ingancin tururi (70, 80, 90, da 100%). da kuma hulɗar su a cikin mash sharadi zuwa 82.2 ° C akai-akai. Matsakaicin ingancin pellet (88% dorewar pellet) an samu tare da haɗuwa guda biyu na ingancin tururi da lokacin riƙewa (70% - ɗan gajeren lokacin riƙewa, 80% tsawon lokacin riƙewa) don 14% danshi mash ta amfani da kwandishan CPM. Tsawon lokacin riƙewa ya haifar da mafi ƙarancin amfani da makamashi (kWh / t) yayin samar da pellet don 12% danshi mash tare da kwandishan Ni'ima. Ciyar da sharadi zuwa 82.2 °C ta amfani da ingancin tururi mai inganci 100% yana buƙatar ƙarancin kwarara (kg/h) fiye da tururi mai inganci na 70% na duka kwandishan.

Conditioners suna ba ku kyakkyawan shiri na kayan abinci kafin pelleting. Mafi kyawun yanayin ciyarwa yana tabbatar da ku don samun mafi girman aiki daga injin pellet na CPM. Samar da kyakkyawan kwandishan shine haɓakar samarwa mafi girma, mafi kyawun ƙarfin pellet da ingantaccen narkewa a rage yawan amfani da injin pellet. Wannan yana ba da amfani sosai don nazarin abin da Conditioner ya fi dacewa da buƙatun samar da ku. Duk masu kwandishan CPM an yi su ne daga bakin karfe, suna da tsayayyen ƙira kuma suna ba da izinin shigarwa mai sauƙi a saman injin pellet. Ƙirƙirar maɓalli na feeder na musamman yana ciyar da kwandishan tare da adadin samfur mai sarrafawa. Magnet na dindindin tsakanin dunƙule feeder da kwandishana yana ba da ƙarin aminci ga ƙarfe na tarko. An sanye da kwandishan tare da ginshiƙi na musamman da aka ƙera. Ganga mai haɗawa tana ba da tashoshin shiga na musamman don tururi, molasses da sauran nau'ikan ruwaye.

Yana amfani da duk bakin karfe, nau'i mai tsayi da tsayin tsayi duka yana aiki kofa.

Harsashi yana ɗaukar dumama jaket ɗin tururi kuma ƙofar aiki tana ɗaukar "Hot Armor" don zafi, wanda ke sa lokacin warkewa ya fi tsayi, tasirin warkewa har ma da kulawa ya fi dacewa.

Ya dace da samar da abinci na naman alade, abinci mai rarrafe da abinci mai girma na kiwo.

Series Heat Retaination1

Siga

MISALI WUTA (KW) KARFIN (t/h) Magana
Saukewa: STZR1000 7.5+3 3-12 SANTA DA SZLH400/420 PELLET MILL MACHINE
Saukewa: STZR1500 11+3 4-22 SANTA DA SZLH520/558 PELLET MILL
Saukewa: STZR2500 15+4 5-30 TSAYA NA'IN SZLH680/760 PELLET MILL


Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
Kwandon Tambaya (0)